Fún àwọn páìpù X-ray, ohun èlò ilé jẹ́ apá pàtàkì tí a kò le fojú fo. Ní Sailray Medical, a ń pese oríṣiríṣi ohun èlò ilé X-ray tube láti bá àwọn àìní àti ìfẹ́ ọkàn mu. Nínú àpilẹ̀kọ yìí, a ó ṣe àwárí àwọn àǹfààní àti àléébù ti onírúurú ohun èlò ilé X-ray tube, tí a ó dojúkọ lóríàwọn páìpù X-ray anode tí ń yípo.
Ní Sailray Medical, a ń pèsè àwọn ohun èlò ìtújáde x-ray tí a fi aluminiomu, bàbà àti molybdenum ṣe. Ohun èlò kọ̀ọ̀kan ní àwọn àǹfààní àti àléébù tí a gbọ́dọ̀ gbé yẹ̀wò nígbà tí a bá ń yan tube X-ray tí ó yẹ fún lílò rẹ.
Aluminium jẹ aṣayan ti o gbajumọ funàwọn ilé ìtọ́jú ojú irin x-raynítorí agbára ìgbóná rẹ̀ tó ga àti owó rẹ̀ tó kéré. Ó yẹ fún àwọn páìpù X-ray tó lágbára díẹ̀ níbi tí ìtújáde ooru kò jẹ́ ohun tó ń fa ìṣòro. Síbẹ̀síbẹ̀, nọ́mbà átọ̀mù tó kéré ní aluminiomu túmọ̀ sí pé kò yẹ fún àwọn ohun èlò tó nílò ìfàsẹ́yìn gíga. Bákan náà, ó lè má yẹ fún àwọn páìpù X-ray tó lágbára púpọ̀ nítorí pé ibi yíyọ́ rẹ̀ tó kéré lè fa ìbàjẹ́ ooru sí páìpù náà.
Idẹ jẹ́ àṣàyàn tó gbowó ju aluminiomu lọ, ṣùgbọ́n ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní tó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó gbajúmọ̀ fún àwọn ilé ìtọ́jú X-ray. Idẹ ní nọ́mbà atomiki gíga, èyí tó mú kí ó dára fún àwọn ohun èlò tó nílò ìfàsẹ́yìn gíga. Ó tún ní agbára ìgbóná gíga, èyí tó túmọ̀ sí wípé ó ń tú ooru ká dáadáa kódà ní agbára gíga. Síbẹ̀síbẹ̀, idẹ jẹ́ ohun èlò tó wúwo díẹ̀, èyí tó lè dín lílò rẹ̀ kù níbi tí ìwọ̀n rẹ̀ bá jẹ́ ohun tó ń ṣe pàtàkì.
Molybdenum jẹ́ àṣàyàn mìíràn fún àwọn ohun èlò ìgbóná X-ray, pẹ̀lú agbára ìgbóná gíga àti nọ́mbà átọ́mù gíga. Ó dára jùlọ fún àwọn ohun èlò X-ray alágbára gíga nítorí pé ó ní ojú ìyọ́ tó ga, ó sì lè fara da ooru gíga. Síbẹ̀síbẹ̀, ó jẹ́ ohun èlò tó wọ́n níye lórí ju aluminiomu àti bàbà lọ.
Ní ṣókí, yíyan ohun èlò ìbòrí X-ray da lórí àwọn ohun tí a nílò fún lílo rẹ̀. Aluminium jẹ́ àṣàyàn tó yẹ fún àwọn tube X-ray tí agbára wọn kò pọ̀, nígbà tí bàbà àti molybdenum dára fún àwọn ohun èlò agbára gíga tí ó nílò ìfàsẹ́yìn gíga. Ní Sailray Medical, a ń pèsè àwọn tube X-ray pẹ̀lú àwọn housings tí a fi gbogbo ohun èlò mẹ́ta ṣe, nítorí náà o lè yan èyí tí ó bá àìní rẹ mu jùlọ. Ní ṣókí, nígbà tí o bá ń yan tube X-ray, ó ṣe pàtàkì láti ronú nípa ohun èlò ìbòrí náà láti rí i dájú pé yóò bá àwọn ohun èlò ìbòrí mu. Yálà o nílò àwọn housings tube x-ray tí a fi aluminiomu, bàbà tàbí molybdenum ṣe, Sailray Medical ti ṣe gbogbo ohun tí o nílò.Pe wa lónìí láti kọ́ nípa àwọn ọjà àti iṣẹ́ wa.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-15-2023
